Starfsfólk

Ef þú vilt fá nánari upplýsingar og ráðgjöf varðandi kaup eða leigu á gámum, hafðu þá samband við okkur í síma 568 0100 eða sendu okkur tölvupóst á stolpigamar@stolpigamar.is

Albert Már Scheel Guðmundsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: albert@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Albert Ísfjeld Harðarson

Lyftaramaður / Stólpi þurr- og frystigámar

Netfang: alberth@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Aron Arnarson

Verkstjóri / Stólpi ehf

Netfang: aron@stolpiehf.is
Beinn sími: 422 1205

Atli Þór Agnarsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: atlih@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Ásdís Björg Kristinsdóttir

Mannauðs- og skrifstofustjóri

Netfang: asdis@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1203

Börkur Grímsson

Framkvæmdastjóri

Netfang: borkur@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1225

Daniel Brzezina

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Dawid Marek Piotrowski

Hópstjóri samsetninga/ Stólpi húseiningar

Netfang: dawid@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Einar Pálsson

Verkefnastjóri / Stólpi húseiningar

Netfang: einar@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1212

Eirikur Þór Hauksson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: eirikur@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Elmar Eggertsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: elmar@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Erla Ríkharðsdóttir

Bókhald

Netfang: erla@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1202

Fannar Freyr Snorrason

Verkefnastjóri / Stólpi húseiningar

Netfang: fannar@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1217

Fjölnir Freyr Haraldsson

Vélfræðingur / alkul

Netfang: fjolnir@alkulehf.is
Beinn sími: 568 0100

Gunnlaugur Hjörvar Gunnlaugsson

Verkstjóri / Stólpi smiðja

Netfang: hjorvar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Guðmundur Geir Sigurðsson

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: gudmundur@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1215

Guðmundur Gunnar Guðmundsson

Hópstjóri verkefnastjóra / Stólpi húseiningar

Netfang: gummi@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1215

Guðmundur Ragnar Snorrason

Samsetning og viðhald húseininga

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Hilmar Hákonarson

Framkvæmdastjóri/Stólpi þurr- og frystigámasvið

Netfang: hilmar@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1211

Hlynur Jónsson

Framkvæmdastjóri/ Stólpi Gámar Húseininga- og tækjaleigusviðs

Netfang: hlynur@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1204

Hulda Snorradóttir

Fjármálastjóri

Netfang: hulda@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1207

Ívar Sturla Sævarsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: ivar@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Jakob Fannar Árnason

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: jakob@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Jerzy Wozniak

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Jóhanna Sigríður Emilsdóttir

Skrifstofa

Netfang: johanna@stolpismidja.is
Beinn sími: 422 1226

Jón Magnús Björgvinsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: jonm@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Jón Ragnarsson

Sölustjóri /Stólpi þurr- og frystigámasvið

Netfang: jonr@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1213

Jón Yngvi Gylfason

Samsetning og viðhald húseininga

Netfang: jonyngvi@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Kristinn Arnarson

Vélfræðingur / alkul

Netfang: kristinn@alkulehf.is
Beinn sími: 568 0100

Kristján Pétur Hilmarsson

Verkefnastjóri / Stólpi húseiningar

Netfang: kristjan@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1218

Lárus Ómarsson

Verkefnastjóri / Stólpi húseiningar

Netfang: larus@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1206

Marcin Milinski

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Miroslaw Karpowicz

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Roman Brzezina

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Rúnar Jóhannsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: runar@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Sigurjón Geir Þórðarsson

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Sigurður Dagur Sigurðsson

Samsetning og viðhald húseininga

Netfang: siggidagur@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Sigurður Gíslason

Sölustjóri /Stólpi þurr- og frystigámasvið

Netfang: siggi@stolpigamar.is
Beinn sími: 422 1216

Snorri Jónsson

Framkvæmdastjóri / Stólpi smiðja

Netfang: snorri@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Sveinn Þórir Erlingsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: sveinn@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Thomasz Sylwesteer

Samsetning og viðhald húseininga

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100

Vignir Aðalgeirsson

Smiður / Stólpi ehf

Netfang: vignir@stolpiehf.is
Beinn sími: 568 0100

Wooiciech Wieslaw Krajnik

Gámaviðgerðir og málmsmíði / Stólpi smiðja

Netfang: stolpigamar@stolpigamar.is
Beinn sími: 568 0100